Report ID: #8B02BE9B

dtq.nl

Netherlands May HTTPS 26 taon Na-update
100
Lubos na Ligtas
GaugeLegit · dtq.nl — Card ng ulat
GaugeLegit · dtq.nl

dtq.nl — anong sinasabi ng pampublikong rekord

Sinuri ng aming trust engine ang dtq.nl sa Netherlands hosting, registrar (Internet Service Europe B.V.) at SSL state.

Inisyal na findings

Ang aming awtomatikong probe sa dtq.nl ay nagbalik ng malinis na DNS answer na tumuturo sa Netherlands, ina-serve ng Unknown, na may TLS handshake na tumutugon ng OK.

Registration history

dtq.nl ay umiral nang halos 26 taon. Ang matagal nang nabubuhay na domain ay karaniwang associated sa established projects.

HTTPS verdict

Ang aming HTTPS probe sa dtq.nl ay nagtapos sa: OK.

Saan nakatira ang data

Anumang i-submit mo sa dtq.nl ay pinoproseso sa servers na nasa Netherlands.

Risk perspective

Ang mga domain na may profile ng dtq.nl (edad 26 taon, SSL OK, registrar Internet Service Europe B.V., bansa Netherlands) ay karaniwang nasa "very_safe" category.

Verdict

Trust score: 100/100very_safe. Ito ay awtomatiko, technical-only verdict.

Technical na Impormasyon

IP Address
185.104.29.18
Lokasyon ng Server
Netherlands
ISP / Provider
Hindi Alam

SSL Certificate

SSL Certificate
May HTTPS
Nag-isyu ng SSL
R13
Valid Hanggang
2026-07-01

Registrar

Registrar
Internet Service Europe B.V.
Nirehistro Noong
2000-05-19
Edad ng Domain
26 taon

Mga Plus

  • Ilang taon ng registration history
  • Walang malware signature na nag-trigger ng aming quick scan
  • Naaayon sa stated audience ang hosting country
  • Nagre-resolve sa pampublikong recursive DNS

Mga Babala

  • Nameservers na kabilang sa parehong registrar
  • Laging i-verify ang content bago mag-transact
  • Walang independent third-party reviews

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →

Mga Madalas Itanong

Phishing website ba ang dtq.nl?
Hindi nagsasagawa ng visual similarity checks ang aming scanner.
Anong mukhang risky tungkol sa dtq.nl?
Para sa dtq.nl, tinitingnan namin: edad 26 taon, SSL OK, registrar Internet Service Europe B.V. at hosting sa Netherlands.
Gaano kadalas re-check ang dtq.nl?
Bilang default, ang report ay refreshed kada 30 araw, plus sa bawat manual re-check.
Sapat ba ang score para magdesisyon?
Ang mataas na score ay kinakailangan pero hindi sapat.
Anong ISP ang nagse-serve sa dtq.nl?
Ang kasalukuyang network announcement ay galing sa Unknown, na may IP na geo-located sa Netherlands.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.